Bán nhà hẻm 793/49/18 ( Thửa 606 Tờ 46 ) Trần Xuân Soạn Phường Tân Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
120 m²(8 x 15)
22,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
22 Tỷ
~ 86.2 Triệu/m²255.2m²
(8.9m x 31m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 8.9m | |
| Dài | 31m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 255.2 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 13 phòng | |
| Số WC | 13 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà Hẻm 174/13/8 Lê Văn Lương, Phường Tân Hưng
Diện tích: 8,9 x 31m
Diện tích công nhận: 255,2m²
Kết cấu: 3 Lầu, PN: 13, WC: 13
Giá: 22 Tỷ
Nhà phố
120 m²(8 x 15)
22,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường N
Nhà phố
106 m²(6.1 x 17.4)
22 Tỷ
208 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Mai Văn Vĩnh
Nhà phố
146 m²(3.2 x 33)
22 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
120 m²(4 x 30)
21 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Lê Văn Lương
Nhà phố
135 m²(5.5 x 25)
22 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Trần Xuân Soạn
Nhà phố
260.1 m²(10 x 12)
21,8 Tỷ
83.8 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Linh
Nhà phố
284 m²(9 x 32)
22 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Tân Hưng
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
100 m²
22 Tỷ
220 Triệu/m²P.Tân Hưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai