Bán Nhà Mặt Tiền 91 Ngô Thị Thu Minh, P.2, Tân Bình
Nhà phố
57.75 m²(3.8 x 15.2)
17 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
17 Tỷ
~ 187 Triệu/m²91m²
(3.8m x 24.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 3.8m | |
| Dài | 24.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 91 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 7m |
Bán nhà mặt tiền 70 Trần Văn Danh, Phường Tân Bình
Diện tích: 3,8 x 24,5m
Diện tích công nhận: 91m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 4
Giá: 17.0 Tỷ
Nhà phố
57.75 m²(3.8 x 15.2)
17 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
149.8 m²(9.5 x 20)
17 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
16,6 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Văn Danh
Nhà phố
111 m²(4.5 x 21)
17 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thái Tông
Nhà phố
130 m²(5 x 25)
17 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
75.4 m²(4 x 18.8)
17 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Canh
Nhà phố
120 m²(8 x 15)
17 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
74 m²
16.6 Tỷ
224 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai