Bán nhà mặt tiền 60-60a Phạm Văn Bạch, Tân Bình
Nhà phố
110 m²(7 x 16)
16,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
16.6 Tỷ
~ 224 Triệu/m²74m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 74 m2 | |
| Số tầng | 4 |
Bán nhà 9 Trần Văn Danh Phường 13 Quận Tân Bình
MẶT TIỀN KINH DOANH P13 QUẬN TÂN BÌNH - NGAY ETOWN CỘNG HOÀ & K300 ĐẮT ĐỎ - 86M2 4 TẦNG - NGANG 4M Ô TÔ NGỦ TRONG NHÀ - GIÁ CÒN THƯƠNG LƯỢNG SÂU.,
?Diện tích: 86m2(4 x 21.5),
?Kết cấu 4 tầng, 1 trệt 2 lầu 1 sân thượng, 6 phòng ngủ, 5wc.,
?Vị trí không thể đẹp ngay khu K300, Etown Cộng Hoà và các toà nhà nổi tiếng, trung tâm P13, Tân Bình.,
?Sổ vuông vức, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.,
Nhà phố
110 m²(7 x 16)
16,5 Tỷ
150 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phạm Văn Bạch
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
16,6 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Văn Danh
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
16,5 Tỷ
232 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bàu Cát 6
Nhà phố
101.5 m²(3.9 x 26)
16,5 Tỷ
163 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trường Chinh
Nhà phố
83 m²(4.6 x 19)
16,5 Tỷ
199 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Tân Sơn
Nhà phố
76.6 m²(4.35 x 19.2)
16,5 Tỷ
215 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
95 m²(6.6 x 15)
16,5 Tỷ
174 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bành Văn Trân
Nhà phố
91 m²(3.8 x 24.5)
17 Tỷ
187 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai