Bán Nhà Mặt Tiền 195A Nguyễn Phúc Chu, Phường 15, Quận Tân Bình
Nhà phố
117.6 m²(6.1 x 19.4)
27,5 Tỷ
234 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
28 Tỷ
~ 314 Triệu/m²89.2m²
(5.3m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5.3m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 89.2 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 56 Cửu Long, P2, Tân Bình
- DT: 5.3 x 18m
- DTCN: 89.2m²
- Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 28 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
117.6 m²(6.1 x 19.4)
27,5 Tỷ
234 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
87 m²(6.2 x 14.5)
28 Tỷ
322 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
83.43 m²(4.05 x 20.6)
28 Tỷ
336 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
71 m²(5 x 14.2)
28 Tỷ
394 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Minh Hoàng
Nhà phố
129.6 m²(5 x 28)
27,5 Tỷ
212 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Tấn Quốc
Nhà phố
79.4 m²(4 x 20)
28,5 Tỷ
359 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
315 m²(8.5 x 24.14)
27,5 Tỷ
87.3 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
284 m²
28 Tỷ
98.6 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai