Bán nhà 94 Đường Số 13 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
126 m²(3.85 x 32)
17,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
17,3 Tỷ
~ 59.9 Triệu/m²289m²
(6.3m x 49m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 6.3m | |
| Dài | 49m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 289 m2 | |
| Số tầng | 1 |
Bán nhà mặt tiền 45 Bình Trưng, phường Bình Trưng
Diện tích: 6,3 x 49m
Diện tích công nhận: 289m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 17.3 Tỷ
Nhà phố
126 m²(3.85 x 32)
17,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
120 m²(6 x 20)
17 Tỷ
142 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 62
Nhà phố
139.5 m²(4.5 x 30)
17,2 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18A
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
17,5 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34
Nhà phố
71 m²(5.5 x 20)
17,3 Tỷ
244 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 2
Nhà phố
100 m²
17,5 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 12A
Nhà phố
80 m²
17,5 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Nhà phố
100 m²
17,5 Tỷ
175 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai