Bán nhà 94 Đường Số 13 Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
126 m²(3.85 x 32)
17,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
17,5 Tỷ
~ 219 Triệu/m²80m²
| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | - | |
| Dài | - | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 80 m2 |
Nhà phố
126 m²(3.85 x 32)
17,5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
18,5 Tỷ
231 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Nhà phố
80 m²(4 x 20)
17,5 Tỷ
219 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 34
Nhà phố
88 m²(5 x 20)
17,5 Tỷ
199 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
80 m²
19 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Nhà phố
80 m²
19 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Nhà phố
80 m²
18 Tỷ
225 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bùi Tá Hán
Nhà phố
80 m²
16,8 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai