Bán nhà 168 Nguyễn Duy Trinh Phường Bình Trưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
126 m²(5.7 x 28)
46 Tỷ
365 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
48 Tỷ
~ 240 Triệu/m²199.6m²
(10.5m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 10.5m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | 10.5m | |
| Diện tích | 199.6 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 8 phòng | |
| Số WC | 8 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà Mặt tiền 10 Bát Nàn, Phường Bình Trưng
Diện tích: 10,5 x 20m
Diện tích công nhận: 199,6m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 8, nhà vệ sinh: 8
Giá: 48.0 Tỷ
Nhà phố
126 m²(5.7 x 28)
46 Tỷ
365 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
219 m²(5.7 x 38)
46 Tỷ
210 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
1086 m²(4.5 x 90)
49 Tỷ
45.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
270.5 m²(11 x 25)
50 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bát Nàn
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
48 Tỷ
240 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường B
Nhà phố
200 m²(10 x 20)
47,5 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 18
Nhà phố
133 m²
48 Tỷ
361 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Lương Định Của
Nhà phố
282 m²
48,5 Tỷ
172 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai