Bán nhà mặt tiền 788 Nguyễn Duy Trinh, phường Bình Trưng
Nhà phố
1086 m²(4.5 x 90)
49 Tỷ
45.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
50 Tỷ
~ 185 Triệu/m²270.5m²
(11m x 25m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | Đông-Nam | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 11m | |
| Dài | 25m | |
| Mặt hậu | 11m | |
| Diện tích | 270.5 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà 20 Bát Nàn, Phường Bình Trưng (thuộc dự án Thế Kỷ 21)
- Diện tích: 11 x 25m
- Công nhận 270,5m2
- Kết cấu: nhà tiền chế
Nhà phố
1086 m²(4.5 x 90)
49 Tỷ
45.1 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
288 m²(9.2 x 18.2)
50 Tỷ
174 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Duy Trinh
Nhà phố
199.6 m²(10.5 x 20)
48 Tỷ
240 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Bát Nàn
Nhà phố
20 m²(10 x 20)
50 Tỷ
2.5 Tỷ/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 15
Nhà phố
200 m²
50 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Đỗ Pháp Thuận
Nhà phố
240 m²
50 Tỷ
208 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
212 m²
50 Tỷ
236 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Xa Lộ Hà Nội
Nhà phố
210 m²
50 Tỷ
238 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai