Bán nhà hẻm 309/1/19 (Số cũ 309.2.19) ?GIẢM 800TR Lê Đức Thọ Phường Phong Phú Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
169 m²(7.5 x 23)
13,6 Tỷ
80.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng
Đường
Tất cả
Mức giá
10 - 15 tỷ
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Phạm Hùng | 115 triệu/m² | 90 triệu/m² - 140 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Quốc Lộ 50 | 64 triệu/m² | 64 triệu/m² - 64 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Số 1 | 81 triệu/m² | 81 triệu/m² - 81 triệu/m² |
Nhà phố
169 m²(7.5 x 23)
13,6 Tỷ
80.5 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
đường số 1
Nhà phố
78 m²(4 x 21)
10,9 Tỷ
140 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Nhà phố
165 m²(5.5 x 30)
10,5 Tỷ
63.6 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Quốc Lộ 50
Nhà phố
121 m²(3.8 x 32)
10,9 Tỷ
90.1 Triệu/m²X.Bình Hưng
Bình Chánh cũ
Phạm Hùng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai