Bán nhà 216/2 Nguyễn Văn Hưởng Phường An Khánh
Nhà phố
236.6 m²(10.8 x 22)
90 Tỷ
380 Triệu/m²P.An Khánh
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Đường | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Nguyễn Văn Hưởng | 380 triệu/m² | 380 triệu/m² - 380 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Nguyễn Ư Dĩ | 201 triệu/m² | 201 triệu/m² - 201 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Quốc Hương | 346 triệu/m² | 310 triệu/m² - 412 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Trần Ngọc Diện | 134 triệu/m² | 134 triệu/m² - 134 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Trần Não | 224 triệu/m² | 224 triệu/m² - 224 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Số 12 | 198 triệu/m² | 197 triệu/m² - 198 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Số 47 | 106 triệu/m² | 102 triệu/m² - 110 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường Số 64 | 309 triệu/m² | 309 triệu/m² - 309 triệu/m² |
Nhà phố
236.6 m²(10.8 x 22)
90 Tỷ
380 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Hưởng
Nhà phố
68 m²(4 x 17)
28 Tỷ
412 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
294.1 m²(10.3 x 29)
57,9 Tỷ
197 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
56.6 m²(4.24 x 13)
6,2 Tỷ
110 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Nhà phố
484 m²(24 x 18)
65 Tỷ
134 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Ngọc Diện
Nhà phố
708 m²(3 x 37.65)
140 Tỷ
198 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 12
Nhà phố
138.7 m²(7 x 20)
44 Tỷ
317 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
71 m²
22 Tỷ
310 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Quốc Hương
Nhà phố
214.3 m²
43 Tỷ
201 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Ư Dĩ
Nhà phố
216 m²(10 x 23)
22 Tỷ
102 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 47
Nhà phố
196 m²
44 Tỷ
224 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Trần Não
Nhà phố
152 m²(8 x 19)
47 Tỷ
309 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
đường số 64
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai