Bán nhà hẻm B16/15R Võ Vân Vân Xã Tân Vĩnh Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
125 m²(9.2 x 14)
5,5 Tỷ
44 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Nhà phố
125 m²(9.2 x 14)
5,5 Tỷ
44 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
25 m²(6 x 4.5)
1 Tỷ 850 Triệu
74 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
145.4 m²(13.3 x 11)
4,1 Tỷ
28.2 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
140 m²(5 x 28)
10,3 Tỷ
73.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
82 m²(4 x 20.5)
5,8 Tỷ
70.7 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
48 m²(4 x 12)
1,2 Tỷ
25 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
67.2 m²(4 x 16)
2 Tỷ 999 Triệu
44.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
2 Tỷ 650 Triệu
47.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
294.5 m²(12.4 x 26)
12,5 Tỷ
42.4 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
2 Tỷ 950 Triệu
46.1 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
59 m²(4.5 x 13)
2 Tỷ 850 Triệu
48.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
76 m²(4 x 19)
2 Tỷ 850 Triệu
37.5 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
2,6 Tỷ
46.4 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
855 m²(31 x 27)
16,2 Tỷ
18.9 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
25 m²(6 x 4.5)
1 Tỷ 850 Triệu
74 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
47.4 m²(3.9 x 12.6)
4 Tỷ 390 Triệu
92.6 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
60 m²(4.5 x 14.5)
2 Tỷ 690 Triệu
44.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
51 m²(3.8 x 14)
2 Tỷ 650 Triệu
52 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
79 m²(4.6 x 16.5)
2,2 Tỷ
27.8 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Nhà phố
140 m²(5 x 50)
9 Tỷ
64.3 Triệu/m²X.Tân Vĩnh Lộc
Bình Chánh cũ
Võ Văn Vân
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai