Bán nhà hẻm D5/130 Tân Long Xã Tân Nhựt Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
560 m²(12 x 44)
10,5 Tỷ
18.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
11-02-2026 Hẻm
Nhà phố
560 m²(12 x 44)
10,5 Tỷ
18.8 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Tân Long
Nhà phố
195 m²(8 x 25)
3 Tỷ 350 Triệu
17.2 Triệu/m²X.Tân Nhựt
Bình Chánh cũ
Tân Long
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai