Bán nhà hẻm 224/123 Đường số 8 Phường Bình Hưng Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 50 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bình Hưng Hòa
Đường số
8
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
4 Tỷ 50 Triệu
101 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
39 m²(4.1 x 9.6)
3 Tỷ 650 Triệu
93.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
40 m²(4.1 x 10)
3 Tỷ 680 Triệu
92 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
4 Tỷ 830 Triệu
69 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
81 m²(5 x 16)
5,8 Tỷ
71.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
4 Tỷ 830 Triệu
69 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
21 m²(4.2 x 9.5)
3 Tỷ 650 Triệu
174 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
5,4 Tỷ
90 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
39 m²(4 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
39 m²(4 x 10)
4 Tỷ 350 Triệu
112 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
79 m²(4.2 x 19)
6,4 Tỷ
81 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
26 m²(32 x 85)
3 Tỷ 730 Triệu
143 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
26 m²(32 x 85)
3 Tỷ 730 Triệu
143 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
64 m²(64 x 10)
4,9 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
64 m²(64 x 10)
4,9 Tỷ
76.6 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
43 m²(4 x 11)
5 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
5 Tỷ 750 Triệu
87.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
38 m²(3.7 x 11)
3,9 Tỷ
103 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
66 m²(4 x 16.5)
5 Tỷ 750 Triệu
87.1 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Nhà phố
46 m²(3.9 x 11)
5 Tỷ 450 Triệu
118 Triệu/m²P.Bình Hưng Hòa
Bình Tân cũ
đường số 8
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai