Bán nhà hẻm 2/21 Đường số 6 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
96 m²(4.8 x 20)
9,2 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tam Bình
Đường số
6
Nhà phố
96 m²(4.8 x 20)
9,2 Tỷ
95.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
29 m²(4.8 x 6.1)
2,6 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
61 m²(5 x 13)
5,5 Tỷ
90.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
80 m²(8 x 10)
8,2 Tỷ
103 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
195 m²(5.2 x 32)
12,5 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
189 m²(6.2 x 30)
12,8 Tỷ
67.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
986 m²(20.1 x 51.5)
38 Tỷ
38.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
64.5 m²(6 x 11)
5,1 Tỷ
79.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
986 m²(20.1 x 52)
38 Tỷ
38.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
96 m²(6 x 16)
4,2 Tỷ
43.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
296 m²(12 x 27)
22,5 Tỷ
76 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
65 m²(6 x 12)
4 Tỷ 950 Triệu
76.2 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
32 m²(3.2 x 10)
2 Tỷ 550 Triệu
79.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Nhà phố
43 m²(5.2 x 8.2)
3,8 Tỷ
88.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 6
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai