Bán nhà hẻm 61/18/5 (thửa 723 tờ 59) Đường số 475 Phường Phước Long Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
6 Tỷ 950 Triệu
97.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 4
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phước Long
Đường số
4
Nhà phố
71 m²(4 x 18)
6 Tỷ 950 Triệu
97.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
27 m²(3 x 9)
1,8 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
84 m²(10 x 11)
5,2 Tỷ
61.9 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
35 m²(4 x 9)
2,8 Tỷ
80 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 4
Nhà phố
92 m²(5.5 x 17)
5,9 Tỷ
64.1 Triệu/m²P.Phước Long
Thủ Đức cũ
đường số 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai