Bán nhà hẻm 69/9 69.9(Thửa 600 Tờ 13) Đường số 30 Phường Cát Lái Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
106 m²(5 x 18)
9,9 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Cát Lái
Đường số
3
Nhà phố
106 m²(5 x 18)
9,9 Tỷ
93.4 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
83 m²(52 x 16)
10,3 Tỷ
124 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
52.4 m²(3.4 x 13)
3,6 Tỷ
68.7 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
156.7 m²(3.2 x 24)
10,1 Triệu
64 Ngàn/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
56 m²(7 x 8)
6 Tỷ
107 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
78.6 m²(6 x 15)
6,2 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
157 m²(9 x 17)
10,5 Tỷ
66.9 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
78.6 m²(6 x 15)
5,9 Tỷ
75.1 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Nhà phố
86 m²(6 x 14.5)
7,5 Tỷ
87.2 Triệu/m²P.Cát Lái
Thủ Đức cũ
đường số 3
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai