Bán nhà hẻm 1368/98/48/7 1368.98.48.7 Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
87 m²(7.2 x 12)
10,6 Tỷ
122 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Nhà Bè
Đường số
12
Nhà phố
87 m²(7.2 x 12)
10,6 Tỷ
122 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
145 m²(5.5 x 26)
7 Tỷ 265 Triệu
50.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
123 m²(5.5 x 26)
7 Tỷ 250 Triệu
58.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
228 m²(10 x 22)
20 Tỷ
87.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
58 m²(10.7 x 7.4)
8,5 Tỷ
147 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
53 m²(6 x 9)
8,2 Tỷ
155 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
51 m²(4.7 x 11)
7,5 Tỷ
147 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
51 m²(4.1 x 12.5)
7,5 Tỷ
147 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
153 m²(5 x 30)
4 Tỷ
26.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
160 m²(8 x 20)
26 Tỷ
163 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
32 m²(3.2 x 10)
2,6 Tỷ
81.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
25.5 m²(3 x 8.5)
1 Tỷ 350 Triệu
52.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
784 m²(30 x 28)
50,5 Tỷ
64.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
36 m²(3.4 x 10.5)
2,5 Tỷ
69.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
28 m²(3.5 x 8)
2,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
26 m²(3.2 x 8)
1,7 Tỷ
65.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
51 m²(4.25 x 12)
6,2 Tỷ
122 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
86 m²(5 x 17.5)
3 Tỷ 180 Triệu
37 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
48 m²(3 x 16)
2 Tỷ
41.7 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Nhà phố
111 m²(6 x 18.5)
12,1 Tỷ
109 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
đường số 12
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai