Bán nhà hẻm 109/6 (Thửa 626 ,Tờ 48) HM TX22 Phường Thới An Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
5,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Thới An
Đường số
1
Nhà phố
105 m²(5 x 21)
5,5 Tỷ
52.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(4.6 x 14)
7,2 Tỷ
111 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
28 m²(3.2 x 9)
2,5 Tỷ
89.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
82 m²(4.2 x 19)
7,5 Tỷ
91.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
95 m²(5 x 19)
9 Tỷ 250 Triệu
97.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
111 m²(4.1 x 21)
6,6 Tỷ
59.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
240 m²(8.5 x 23)
9,4 Tỷ
39.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
126 m²(5 x 30)
6,9 Tỷ
54.8 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(4 x 13)
4,9 Tỷ
98 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(4 x 16.5)
7,9 Tỷ
122 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
74 m²(4.2 x 16)
9,1 Tỷ
123 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(5 x 8)
3,4 Tỷ
85 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
438 m²(11 x 40)
16,8 Tỷ
38.4 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(4 x 16.5)
5 Tỷ 950 Triệu
91.5 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
35 m²(3.2 x 11)
1 Tỷ 480 Triệu
42.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
60 m²(3.5 x 18)
3,8 Tỷ
63.3 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
61 m²(3.4 x 18)
3 Tỷ 760 Triệu
61.6 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
46.1 m²(4.9 x 9.5)
3,6 Tỷ
78.1 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
96 m²(5 x 195)
5,3 Tỷ
55.2 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²(5 x 10.5)
6,2 Tỷ
119 Triệu/m²P.Thới An
Quận 12 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai