Bán nhà hẻm 33/20A Đường số 1 Phường Tân Thuận Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
9,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Thuận
Đường số
1
Nhà phố
58 m²(4 x 15)
9,5 Tỷ
164 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
109 m²(5.5 x 20)
13,5 Tỷ
124 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
42 m²(3 x 14)
5,5 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
51 m²(5 x 11)
11 Tỷ
216 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
67 m²(4 x 17)
6 Tỷ 950 Triệu
104 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
8 Tỷ 970 Triệu
128 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
17 m²(3 x 18)
5,3 Tỷ
312 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Nhà phố
66 m²(6.5 x 12)
5,7 Tỷ
86.4 Triệu/m²P.Tân Thuận
Quận 7 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai