Bán nhà hẻm 59/8 Nghĩa Hoà Phường Phú Hòa Đông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
27 m²(2.9 x 9.6)
5 Tỷ 150 Triệu
191 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Phú Hòa Đông
Đường số
1
Nhà phố
27 m²(2.9 x 9.6)
5 Tỷ 150 Triệu
191 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
12 m²(4 x 3.5)
3 Tỷ 333 Triệu
278 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
34 m²(3.45 x 9.6)
11 Tỷ 330 Triệu
333 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
47 m²(6.9 x 7.3)
8,8 Tỷ
187 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
47 m²(3.8 x 11)
6 Tỷ 30 Triệu
128 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
58 m²(4.7 x 12.3)
6 Tỷ 789 Triệu
117 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
18 m²(3.8 x 4.7)
3 Tỷ 560 Triệu
198 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
20 m²(5 x 4.8)
3 Tỷ 950 Triệu
198 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
21 m²(3.6 x 7.2)
3 Tỷ 990 Triệu
190 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
27 m²(2.9 x 9.6)
5 Tỷ 150 Triệu
191 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
48 m²(3.7 x 13)
1 Tỷ 750 Triệu
36.5 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
35 m²(3.5 x 11)
5 Tỷ 390 Triệu
154 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
12 m²(4 x 3.5)
3 Tỷ 333 Triệu
278 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
7 m²(2.9 x 3.1)
2,5 Tỷ
357 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
20 m²(5.1 x 4.1)
3 Tỷ 950 Triệu
198 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
38 m²(29 x 144)
3 Tỷ 890 Triệu
102 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
35 m²(3.5 x 11)
5 Tỷ 390 Triệu
154 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
840 m²(33 x 30)
6 Tỷ
7.1 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Nhà phố
205 m²(6 x 34)
2,6 Tỷ
12.7 Triệu/m²X.Phú Hòa Đông
Củ Chi cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai