Bán nhà hẻm 56/50 (Số cũ 5.64A) VBP Thích Quảng Đức Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
5 Tỷ
179 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
50 m²(9 x 6)
8,5 Tỷ
170 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
13 m²(2.5 x 8)
3,5 Tỷ
269 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
65 m²(4 x 16)
8,3 Tỷ
128 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
4 Tỷ 250 Triệu
152 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
19 m²(4 x 5)
4,5 Tỷ
237 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
52 m²(3.5 x 14)
7,9 Tỷ
152 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
20 m²(3 x 7)
4 Tỷ 150 Triệu
208 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
20 m²(3 x 7)
4 Tỷ 150 Triệu
208 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
40.5 m²(4.7 x 9)
4,6 Tỷ
114 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
12 m²(2 x 6)
1 Tỷ 850 Triệu
154 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
50 m²(3.5 x 15)
3,7 Tỷ
74 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
12 m²(1.9 x 6.3)
1 Tỷ 950 Triệu
163 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
25 m²(3 x 8.5)
5,9 Tỷ
236 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Nhà phố
25 m²(3.4 x 8)
3,2 Tỷ
128 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phổ Quang
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai