Bán nhà hẻm 46/1 Ngô Đức Kế Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
12 m²(2.7 x 4.5)
1 Tỷ 950 Triệu
163 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Nhà phố
12 m²(2.7 x 4.5)
1 Tỷ 950 Triệu
163 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
14 m²
2,4 Tỷ
171 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
28 m²(4.5 x 6.5)
7,7 Tỷ
275 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
62 m²(4.6 x 14)
4,9 Tỷ
79 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
20 m²(4 x 5)
2 Tỷ 350 Triệu
118 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
114 m²(5.4 x 17.5)
8,7 Tỷ
76.3 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
58 m²(6.1 x 9.5)
8,4 Tỷ
145 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
50 m²(5 x 12)
8,2 Tỷ
164 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
19 m²(3 x 6.5)
2 Tỷ
105 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
42 m²(4.6 x 9)
6,7 Tỷ
160 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
42 m²(5.8 x 7.4)
3,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
52 m²(3 x 17.5)
6,9 Tỷ
133 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Nhà phố
36 m²(3 x 12)
5 Tỷ
139 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Ngô Đức Kế
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai