Bán nhà hẻm 628/3/22 628.3.22(SC: 680.7D) Hậu Giang Phường Phú Lâm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
153 m²(8 x 19)
15,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Nhà phố
153 m²(8 x 19)
15,5 Tỷ
101 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
39 m²(2 x 11.5)
3,5 Tỷ
89.7 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
124 m²(4 x 23)
12 Tỷ 999 Triệu
105 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
15 m²(2.7 x 5.5)
2,2 Tỷ
147 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
85 m²(4.5 x 18)
10,2 Tỷ
120 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
45 m²(4 x 15)
8,9 Tỷ
198 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
108 m²(4.7 x 21.5)
11 Tỷ
102 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
23 m²(3.6 x 6.4)
2 Tỷ 150 Triệu
93.5 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
22.8 m²(3 x 7)
1,8 Tỷ
78.9 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
69 m²(5.4 x 17)
6 Tỷ
87 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
54 m²(3.5 x 16)
4,5 Tỷ
83.3 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
18 m²(3 x 7)
3,2 Tỷ
178 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
17 m²(3.5 x 5)
2 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
62.8 m²(4 x 17)
9,2 Tỷ
146 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
68 m²(6.8 x 10)
6,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
60 m²(3.5 x 17)
5,5 Tỷ
91.7 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
153 m²(11.9 x 12.9)
19 Tỷ
124 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
77.1 m²(4.1 x 18)
5,1 Tỷ
66.1 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
20 m²
2,7 Tỷ
135 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Nhà phố
46 m²(3.1 x 11)
4,3 Tỷ
93.5 Triệu/m²P.Phú Lâm
Quận 6 cũ
Hậu Giang
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai