Bán nhà hẻm 528/8 Điện Biên Phủ Phường Hòa Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
16,3 Tỷ
209 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
16,3 Tỷ
209 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
48 m²(4.4 x 11)
11,9 Tỷ
248 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
54 m²(2.9 x 18)
8 Tỷ
148 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
20 m²(5 x 4)
4,1 Tỷ
205 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
10 m²(2.6 x 4.7)
2 Tỷ 250 Triệu
225 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
208 m²(4 x 15)
36,9 Tỷ
177 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
15.8 m²(3 x 6)
2,2 Tỷ
139 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
64 m²(3.8 x 17)
12,5 Tỷ
195 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
16 m²(2.6 x 5.4)
3,1 Tỷ
194 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
32 m²(3 x 11)
4,2 Tỷ
131 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
58 m²(3.15 x 18.5)
7,5 Tỷ
129 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
10 m²(2 x 5)
1 Tỷ 990 Triệu
199 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
16 m²(3.45 x 4.6)
2 Tỷ 880 Triệu
180 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
133 m²(7.6 x 20)
21,5 Tỷ
162 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
28 m²(2.6 x 12)
4,2 Tỷ
150 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
51 m²(4.2 x 12.5)
5,5 Tỷ
108 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
18 m²(3 x 6)
4,6 Tỷ
256 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
69 m²(6.5 x 11)
7 Tỷ
101 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
78 m²(4 x 19.5)
16,5 Tỷ
212 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Nhà phố
48 m²(4.2 x 12)
5,6 Tỷ
117 Triệu/m²P.Hòa Hưng
Quận 10 cũ
Điện Biên Phủ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai