Bán nhà hẻm 35/75/7 Cao Lỗ Phường Chánh Hưng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
71 m²(4.5 x 16)
4,1 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Nhà phố
71 m²(4.5 x 16)
4,1 Tỷ
57.7 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
28 m²(4 x 7)
1,5 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
22 m²(3.4 x 7)
1 Tỷ 450 Triệu
65.9 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
12 Tỷ
200 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
8,7 Tỷ
140 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
31 m²(3.45 x 8.8)
2 Tỷ 580 Triệu
83.2 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
29 m²(3.2 x 9)
2 Tỷ 880 Triệu
99.3 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
26 m²(3.1 x 8.5)
1 Tỷ 450 Triệu
55.8 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
18 m²(3 x 8)
1 Tỷ 860 Triệu
103 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
21 m²(3 x 10)
1 Tỷ 150 Triệu
54.8 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
49 m²(4 x 12.5)
5 Tỷ 950 Triệu
121 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Nhà phố
22 m²(5 x 4.5)
2,7 Tỷ
123 Triệu/m²P.Chánh Hưng
Quận 8 cũ
Cao Lỗ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai