Bán nhà hẻm 23/6 C1 Phường Bảy Hiền Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
96 m²(3.5 x 25)
14,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Bảy Hiền
Đường
C1
Nhà phố
96 m²(3.5 x 25)
14,5 Tỷ
151 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
76 m²(4.5 x 15)
8,5 Tỷ
112 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
90 m²(6 x 15)
22,5 Tỷ
250 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
109 m²(5.7 x 19.5)
9,5 Tỷ
87.2 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
38 m²(3.4 x 11)
7 Tỷ 350 Triệu
193 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
22 m²(5 x 4.5)
3,4 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
54 m²(3.6 x 15)
11,2 Tỷ
207 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
96 m²(3.3 x 29.1)
11 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
96 m²(3.3 x 29.1)
11 Tỷ
115 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
51 m²(4.25 x 12)
4 Tỷ 350 Triệu
85.3 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
30 m²(3.5 x 8)
4,1 Tỷ
137 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
96 m²(3.3 x 29.1)
13 Tỷ
135 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Nhà phố
54 m²(3.1 x 17.5)
8,5 Tỷ
157 Triệu/m²P.Bảy Hiền
Tân Bình cũ
đường C1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai