Bán nhà hẻm 112/5 Bạch Đằng Phường Tân Sơn Nhất Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
160 m²(4.2 x 30)
28 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Nhà phố
160 m²(4.2 x 30)
28 Tỷ
175 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
108 m²(4.5 x 24)
22 Tỷ
204 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
117 m²(33.5 x 10.4)
43 Tỷ
368 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
266 m²(8 x 33.5)
63 Tỷ
237 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
40 m²(4.7 x 7.5)
15,8 Tỷ
395 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
68 m²(4.5 x 15)
12,2 Tỷ
179 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
73 m²(6.7 x 15)
13,5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
80 m²(5.2 x 11)
12,8 Tỷ
160 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
88 m²(4 x 22)
12,6 Tỷ
143 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
16 Tỷ
222 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
61 m²(8.5 x 7.2)
8,9 Tỷ
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
54 m²(3.3 x 17.8)
8,3 Tỷ
154 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
73 m²(4 x 17.6)
11 Tỷ
151 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
182 m²(7.5 x 25)
35 Tỷ
192 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
75 m²(4.1 x 19)
13,5 Tỷ
180 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
180 m²(4 x 27)
28 Tỷ
156 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
10,3 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
10,3 Tỷ
172 Triệu/m²P.Tân Sơn Nhất
Tân Bình cũ
Bạch Đằng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai