Bán nhà hẻm 519/66 Âu cơ Phường Tân Sơn Hòa Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
32 m²(3.1 x 10.5)
4 Tỷ 680 Triệu
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Nhà phố
32 m²(3.1 x 10.5)
4 Tỷ 680 Triệu
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
32 m²(3.1 x 10.5)
4 Tỷ 680 Triệu
146 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
13 m²(2.2 x 6)
2 Tỷ 680 Triệu
206 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
64 m²(5 x 14)
7,2 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
80 m²(3.1 x 25.4)
6,2 Tỷ
77.5 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
36 m²(4.1 x 9.3)
5,5 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
94 m²(3.8 x 24.5)
10 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
50 m²(3.4 x 15)
6,3 Tỷ
126 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
68 m²(4.1 x 12)
7,8 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
68 m²(4.1 x 12)
7,5 Tỷ
110 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3,6 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
58 m²(3.8 x 14)
5,3 Tỷ
91.4 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
50 m²(3.4 x 14)
5,6 Tỷ
112 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
36 m²(4 x 9)
3,8 Tỷ
106 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
34 m²(3.4 x 10)
4 Tỷ
118 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
12 m²(1.5 x 7)
1,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
65 m²(4.2 x 15.3)
5,8 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
128 m²(4.1 x 26)
11 Tỷ
85.9 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Nhà phố
34 m²(4 x 8.5)
4,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Tân Sơn Hòa
Tân Bình cũ
đường Âu Cơ
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai