Bán nhà hẻm 160/27/8 Nguyễn Văn Quỳ, Phú Thuận
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
7,9 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
7,4 Tỷ
~ 61.7 Triệu/m²120m²
(4.5m x 28m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4.5m | |
| Dài | 28m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 120 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 5 wc | |
| Độ rộng đường | 4.5m |
Bán nhà hẻm 88/64 Nguyễn Văn Quỳ, Phú Thuận
Diện tích: 4,5 x 28m
Diện tích công nhận: 120m²
Kết cấu: 3 lầu, 5 phòng ngủ, 5 WC
Giá: 7.4 Tỷ
Nhà phố
56 m²(4 x 14)
7,9 Tỷ
141 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
60.4 m²(4.1 x 13.8)
6 Tỷ 980 Triệu
116 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
7,1 Tỷ
118 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
70 m²(4.1 x 20)
7,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
60 m²(5 x 12)
7,3 Tỷ
122 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
42 m²(3.8 x 12)
6,9 Tỷ
164 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
101 m²(7.5 x 13.5)
7,5 Tỷ
74.3 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Nguyễn Văn Quỳ
Nhà phố
75 m²(5 x 15)
6 Tỷ 950 Triệu
92.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai