Bán nhà hẻm 230/14/10 Phan Văn Trị, Bình Thạnh
Nhà phố
44.6 m²(3.6 x 12.3)
5 Tỷ 150 Triệu
115 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
5 Tỷ 150 Triệu
~ 191 Triệu/m²27m²
(5.5m x 5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5.5m | |
| Dài | 5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 27 m2 |
NHÀ ĐẸP FULL NỘI THẤT - PHAN VĂN TRỊ - GẦN CHỢ BÀ CHIỂU - 27M2 - 3 PN - VÀI BƯỚC RA MẶT TIỀN - 5.15 TỶ.
Mô tả:
+ Vị trí: Đ. Phan Văn Trị, gần Chợ Bà Chiểu, P14, Bình Thạnh.
+ Diện tích: công nhận đủ 27m2 (5.5x5) A4.
+ Kết cấu: Trệt, lầu hoàn công đủ.
+ Thiết kế: Hiện đại với tone màu hồng làm chủ đạo, gồm khách bếp mở, 3 PN, 2 vệ sinh, có phòng dưới trệt.
+ Trang bị đầy đủ nội thất mới 100%: Sofa, tủ bếp, bàn trà, tủ kệ, giường nệm, máy lạnh... khách dọn vào ở ngay.
+ Hẻm ba gác, thông hẻm 95 Phan Văn Trị, cách mặt tiền 30 mét.
+ Dự bay nhanh.
+ Sổ sạch, pháp lý chuẩn, công chứng ngay.
Nhà phố
44.6 m²(3.6 x 12.3)
5 Tỷ 150 Triệu
115 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
27 m²(4.3 x 5.8)
5 Tỷ
185 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
52 m²(3.7 x 15)
5,2 Tỷ
100 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
40 m²(3.1 x 11)
5,2 Tỷ
130 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
74 m²(5.5 x 13.5)
5 Tỷ
67.6 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
35 m²(3.4 x 10)
4 Tỷ 950 Triệu
141 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
37 m²(3.2 x 11.5)
4 Tỷ 950 Triệu
134 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Phan Văn Trị
Nhà phố
33 m²(3.5 x 9.5)
5,3 Tỷ
161 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai