Bán nhà hẻm 29/6R Đông Lân - Hưng Lân Xã Bà Điểm Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
133 m²(5.1 x 31)
7 Tỷ
52.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Đông Lân
6,9 Tỷ
~ 76.7 Triệu/m²90m²
(5m x 18m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 18m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 90 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 12m |
Bán nhà hẻm 83/47 Đại Hàn 3 xã Bà Điểm
Diện tích: 5 x 18m
Diện tích công nhận: 90m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 4
Giá: 6.9 Tỷ
Nhà phố
133 m²(5.1 x 31)
7 Tỷ
52.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Đông Lân
Nhà phố
85 m²(5 x 17)
6,8 Tỷ
80 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân 1
Nhà phố
80 m²(6.5 x 18)
7 Tỷ
87.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bắc Lân
Nhà phố
76 m²(3.5 x 21.5)
7 Tỷ
92.1 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Nguyễn Thị Huê
Nhà phố
83 m²(6 x 13.8)
6 Tỷ 990 Triệu
84.2 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Hưng Lân
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
6 Tỷ 950 Triệu
96.5 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Tiền Lân 17
Nhà phố
285 m²(8 x 36)
6 Tỷ 950 Triệu
24.4 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Phan Văn Hớn
Nhà phố
162 m²(10 x 16)
6,9 Tỷ
42.6 Triệu/m²X.Bà Điểm
Hóc Môn cũ
Bà Điểm 4
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai