Bán Nhà Mặt Tiền 90 Phổ Quang, P2, Tân Bình
Nhà phố
71.8 m²(4 x 17)
19 Tỷ
265 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
18,8 Tỷ
~ 137 Triệu/m²137m²
(7m x 20m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 20m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 137 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 13 phòng | |
| Số WC | 13 wc | |
| Độ rộng đường | 5m |
Bán nhà hẻm 5/8 Tống Văn Hên, Phường Tân Bình
Diện tích: 7 x 20m
Diện tích công nhận: 137m²
Kết cấu: 5 Lầu, phòng ngủ: 13, nhà vệ sinh: 13
Giá: 18.8 Tỷ
Nhà phố
71.8 m²(4 x 17)
19 Tỷ
265 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Phổ Quang
Nhà phố
93 m²(6 x 16)
19 Tỷ
204 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cộng Hòa
Nhà phố
69 m²(5 x 11.5)
19 Tỷ
275 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trương Hoàng Thanh
Nhà phố
82.4 m²(3.57 x 23)
19 Tỷ
231 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
82.4 m²(3.57 x 23)
19 Tỷ
231 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Cách Mạng Tháng Tám
Nhà phố
105 m²(7 x 15)
19 Tỷ
181 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Thái Bình
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
19 Tỷ
221 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
đường Ba Vân
Nhà phố
136 m²
18.9 Tỷ
139 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai