Bán nhà hẻm 71/1/8 ( 71.1.12 ) 71.1.8 Cây Keo Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
52 m²(5 x 10)
5,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
5,9 Tỷ
~ 53.6 Triệu/m²110m²
(7m x 16m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 7m | |
| Dài | 16m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 110 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 45/8/10/2 Hồ Văn Tư, Phường Thủ Đức
Diện tích: 7 x 16m
Diện tích công nhận: 110m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 3
Giá: 5.9 Tỷ
Nhà phố
52 m²(5 x 10)
5,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
52 m²(5 x 10)
5,9 Tỷ
113 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường C
Nhà phố
50.7 m²(3 x 17)
5,4 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hồ Văn Tư
Nhà phố
124 m²(9 x 14)
5,9 Tỷ
47.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
56.3 m²(5 x 11.5)
5,6 Tỷ
99.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hồ Văn Tư
Nhà phố
65 m²(3.3 x 19)
5,8 Tỷ
89.2 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hồ Văn Tư
Nhà phố
95 m²
5.95 Tỷ
62.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Trường Thọ
Nhà phố
109 m²(5 x 19)
5,9 Tỷ
54.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai