Bán nhà 452B (59.13.6) 452B Đường số 8 Phường Thủ Đức Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
66 m²(3.66 x 18)
5,8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
5,8 Tỷ
~ 89.2 Triệu/m²65m²
(3.3m x 19m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 19m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 65 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 45/2/6 Hồ Văn Tư, Phường Thủ Đức
Diện tích: 3,3 x 19m
Diện tích công nhận: 65m²
Kết cấu: 4 Lầu, phòng ngủ: 3, nhà vệ sinh: 4
Giá: 5.8 Tỷ
Nhà phố
66 m²(3.66 x 18)
5,8 Tỷ
87.9 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 8
Nhà phố
58 m²(4 x 13)
5,8 Tỷ
100 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 19
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
5,8 Tỷ
90.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 11
Nhà phố
110 m²(10 x 11)
5,8 Tỷ
52.7 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
69 m²(4.2 x 16)
5,8 Tỷ
84.1 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
đường số 17
Nhà phố
50.7 m²(3 x 17)
5,4 Tỷ
107 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hồ Văn Tư
Nhà phố
56.3 m²(5 x 11.5)
5,6 Tỷ
99.5 Triệu/m²P.Thủ Đức
Thủ Đức cũ
Hồ Văn Tư
Nhà phố
110 m²(7 x 16)
5,9 Tỷ
53.6 Triệu/m²P.Thủ Đức
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai