Bán nhà hẻm 72A/17F Cô Giang Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
76 m²(4.6 x 16)
7 Tỷ 155 Triệu
94.1 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
7 Tỷ 190 Triệu
~ 152 Triệu/m²47.3m²
(4m x 12m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 12m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 47.3 m2 | |
| Số tầng | 5 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 6 wc | |
| Độ rộng đường | 4.5m |
Bán nhà Hẻm 352/5 Cô Giang, Phường Cầu Kiệu
Diện tích: 4 x 12m
Diện tích công nhận: 47,3m²
Kết cấu: 5 Lầu, PN: 5, WC: 6
Giá: 7.2 Tỷ
Nhà phố
76 m²(4.6 x 16)
7 Tỷ 155 Triệu
94.1 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
30 m²(3.8 x 8)
7,2 Tỷ
240 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
57 m²(3.5 x 17.2)
7,5 Tỷ
132 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
24.8 m²(3.3 x 7.6)
7,4 Tỷ
298 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
60 m²(3.5 x 17.3)
7,5 Tỷ
125 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
30 m²(5.2 x 5.8)
6,9 Tỷ
230 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
45 m²(4 x 11.5)
7 Tỷ
156 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Cô Giang
Nhà phố
37 m²(3 x 13)
7,2 Tỷ
195 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai