Bán nhà hẻm 1135/45/58 Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận
Nhà phố
122 m²(5 x 24)
7,2 Tỷ
59 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
7 Tỷ 250 Triệu
~ 121 Triệu/m²60m²
(4m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 60 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 2 wc | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 34/5/3 Lê Thị Chợ, Phú Thuận
Diện tích: 4 x 15m
Diện tích công nhận: 60m²
Kết cấu: 2 lầu, 2 phòng ngủ, 2 WC
Giá: 7.2 Tỷ
Nhà phố
122 m²(5 x 24)
7,2 Tỷ
59 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
59.2 m²(4 x 15)
7,3 Tỷ
123 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
83 m²(9 x 9.3)
7,2 Tỷ
86.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
59 m²(4 x 15)
7,3 Tỷ
124 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
350 m²(14 x 25)
7,2 Tỷ
20.6 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
95.8 m²(7 x 13.5)
7,2 Tỷ
75.2 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
58 m²(4.1 x 14.2)
7,2 Tỷ
124 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
đường C
Nhà phố
70 m²(4.1 x 20)
7,3 Tỷ
104 Triệu/m²P.Phú Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai