Bán Nhà Mặt Tiền 91 Ngô Thị Thu Minh, P.2, Tân Bình
Nhà phố
57.75 m²(3.8 x 15.2)
17 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
16,8 Tỷ
~ 142 Triệu/m²118m²
(5m x 23.6m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 23.6m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 118 m2 | |
| Số tầng | 2 | |
| Số Phòng ngủ | 9 phòng | |
| Độ rộng đường | 6m |
Bán nhà hẻm 30/3 Nguyễn Hiến Lê, Tân Bình
Diện tích: 5 x 23,6m
Diện tích công nhận: 118m²
Kết cấu: 2 lầu, 9 phòng ngủ
Giá: 16.8 Tỷ
Nhà phố
57.75 m²(3.8 x 15.2)
17 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
58 m²(3.8 x 15.3)
16 Tỷ 950 Triệu
292 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
149.8 m²(9.5 x 20)
17 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
86 m²(4 x 22)
16,6 Tỷ
193 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Văn Danh
Nhà phố
111 m²(4.5 x 21)
17 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thái Tông
Nhà phố
53.6 m²(5 x 15)
16,9 Tỷ
315 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ca Văn Thỉnh
Nhà phố
123.5 m²
16.8 Tỷ
136 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Lê Văn Huân
Nhà phố
117 m²
16.8 Tỷ
144 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai