Bán Nhà Mặt Tiền 91 Ngô Thị Thu Minh, P.2, Tân Bình
Nhà phố
57.75 m²(3.8 x 15.2)
17 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
16,9 Tỷ
~ 315 Triệu/m²53.6m²
(5m x 15m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Mặt Tiền | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 15m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 53.6 m2 |
Bán Nhà Mặt Tiền 112 Ca Văn Thỉnh, P.13, Q. Tân Bình
- DT: 5 x 15m
- DTCN: 53.6m²
- Kết cấu: 6 lầu
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ
- Giá bán: 16.9 Tỷ (Còn thương lượng)
- Liên hệ: 0939.89.22.77 – Gia Bảo
Nhà phố
57.75 m²(3.8 x 15.2)
17 Tỷ
294 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
58 m²(3.8 x 15.3)
16 Tỷ 950 Triệu
292 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Ngô Thị Thu Minh
Nhà phố
149.8 m²(9.5 x 20)
17 Tỷ
113 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Đồng Xoài
Nhà phố
111 m²(4.5 x 21)
17 Tỷ
153 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Thái Tông
Nhà phố
130 m²(5 x 25)
17 Tỷ
131 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Phúc Chu
Nhà phố
118 m²(5 x 23.6)
16,8 Tỷ
142 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Nguyễn Hiến Lê
Nhà phố
91 m²(3.8 x 24.5)
17 Tỷ
187 Triệu/m²P.Tân Bình
Tân Bình cũ
Trần Văn Danh
Nhà phố
75.4 m²(4 x 18.8)
17 Tỷ
225 Triệu/m²P.Tân Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai