Bán nhà hẻm 450/16/4A ( Số cũ 438.2) Phan Xích Long Phường Cầu Kiệu Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
37 m²(4 x 8)
7,3 Tỷ
197 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
7,3 Tỷ
~ 183 Triệu/m²40m²
(3.5m x 10m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 10m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 40 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 3 wc |
Bán nhà Hẻm 257/4/5 Phan Xích Long, Phường Cầu Kiệu
Diện tích: 3,5 x 10m
Diện tích công nhận: 40m²
Kết cấu: 4 Lầu, PN: 5, WC: 3
Giá: 7.3 Tỷ
Nhà phố
37 m²(4 x 8)
7,3 Tỷ
197 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
37 m²(4 x 8)
7,3 Tỷ
197 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
33.3 m²(3.2 x 10)
7,3 Tỷ
219 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
46 m²(4.1 x 11)
7,2 Tỷ
157 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
36 m²(3.2 x 11.5)
7,6 Tỷ
211 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
32 m²(3.4 x 9.5)
7,5 Tỷ
234 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
45 m²(4.9 x 9.7)
7,4 Tỷ
164 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Phú Nhuận cũ
Phan Xích Long
Nhà phố
48 m²(3.1 x 16)
7,5 Tỷ
156 Triệu/m²P.Cầu Kiệu
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai