Bán nhà hẻm 232/13 - 15 Quốc lộ 13 Phường Bình Thạnh Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
62 m²(6 x 10)
8,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
9,2 Tỷ
~ 148 Triệu/m²62m²
(6m x 10.5m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 6m | |
| Dài | 10.5m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 62 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 3 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 7m |
Bán nhà Hẻm 232/13 Quốc Lộ 13, Phường Bình Thạnh
Diện tích: 6 x 10,5m
Diện tích công nhận: 62m²
Kết cấu: 4 Lầu, PN: 3, WC: 3
Giá: 9.2 Tỷ
Nhà phố
62 m²(6 x 10)
8,9 Tỷ
144 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
46 m²(4 x 10)
8,9 Tỷ
193 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
40 m²(4 x 10)
8 Tỷ 680 Triệu
217 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
80 m²
9,3 Tỷ
116 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
60 m²(4 x 14)
9,3 Tỷ
155 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
41 m²(4 x 11)
8,7 Tỷ
212 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
72 m²(4.3 x 17)
9 Tỷ
125 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Nhà phố
94 m²(3.1 x 27)
9,8 Tỷ
104 Triệu/m²P.Bình Thạnh
Bình Thạnh cũ
Quốc Lộ 13
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai