Bán nhà hẻm 238/1 Lê Thị Hoa Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
56 m²(5 x 11)
3,4 Tỷ
60.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
3,6 Tỷ
~ 49.6 Triệu/m²72.6m²
(4m x 18.2m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 4m | |
| Dài | 18.2m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 72.6 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Số Phòng ngủ | 2 phòng | |
| Số WC | 1 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 145/11/8b Lê Thị Hoa, Phường Tam Bình
Diện tích: 4 x 18,2m
Diện tích công nhận: 72,6m²
Kết cấu: 1 Lầu, phòng ngủ: 2, nhà vệ sinh: 1
Giá: 3.6 Tỷ
Nhà phố
56 m²(5 x 11)
3,4 Tỷ
60.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
73.6 m²(5 x 14.7)
3,6 Tỷ
48.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
61 m²
3,4 Tỷ
55.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
60 m²(3 x 20)
3,5 Tỷ
58.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
73 m²(4.5 x 16)
3,6 Tỷ
49.3 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
84.1 m²(5 x 16)
3,6 Tỷ
42.8 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
54 m²(4.1 x 14)
3,6 Tỷ
66.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
54 m²(4.1 x 13)
3,7 Tỷ
68.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai