Bán nhà số 7/2 Số 7, Phường Bình Trưng, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
90 m²(5.3 x 17.8)
6 Tỷ 650 Triệu
73.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
6 Tỷ 650 Triệu
~ 190 Triệu/m²35m²
(3.5m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.5m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 35 m2 |
NHÀ ĐẸP 3 TẦNG - HXH - NGAY NGUYỄN DUY TRINH - BÌNH TRƯNG TÂY - QUẬN 2 - TP. THỦ ĐỨC - DT80M2 (3.5X22M) - 4PN 3WC - MỚI ĐẸP Ở NGAY - GẦN NGUYỄN THỊ ĐỊNH, MAI CHÍ THỌ - CHỈ 6.65 TỶ.
Kí với 1 người không đứng tên trên sổ: -1
Mô tả:
? Nhà cách mặt tiền Nguyễn Duy Trinh 20m, khu vực trung tâm Q2, dân cư phát triển, thuận tiện di chuyển Q1, trung tâm TP.
? BTCT 3 tầng bề thế với sân, 4PN có phòng ngủ dưới trệt, 3WC, sân thượng, phòng thờ, mới đẹp ở ngay.
? Chủ thiện chí hợp tác, sổ hồng sẵn nhà, pháp lý chuẩn công chứng ngay.
Nhà phố
90 m²(5.3 x 17.8)
6 Tỷ 650 Triệu
73.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
53.5 m²(4.2 x 12)
6,6 Tỷ
123 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 42
Nhà phố
102 m²(6.8 x 13)
6,7 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
82 m²(4.2 x 19.5)
6,7 Tỷ
81.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
48 m²(4 x 15.1)
6,6 Tỷ
138 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 5
Nhà phố
77.1 m²(3.4 x 22)
6,7 Tỷ
86.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 35
Nhà phố
50 m²(5.7 x 9)
6,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Giáp
Nhà phố
83 m²(7.5 x 11.1)
6,7 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai