Bán nhà số 7/2 Số 7, Phường Bình Trưng, Thành phố Thủ Đức (cũ)
Nhà phố
90 m²(5.3 x 17.8)
6 Tỷ 650 Triệu
73.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
6,7 Tỷ
~ 86.9 Triệu/m²77.1m²
(3.4m x 22m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.4m | |
| Dài | 22m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 77.1 m2 | |
| Số tầng | 3 | |
| Số Phòng ngủ | 4 phòng | |
| Số WC | 3 wc | |
| Độ rộng đường | 3m |
Bán nhà hẻm 1/4 Đường số 35 Phường Bình Trưng
Diện tích: 3,4 x 22m
Diện tích công nhận: 77,1m²
Kết cấu: 3 Lầu, phòng ngủ: 4, nhà vệ sinh: 3
Giá: 6.7 Tỷ
Nhà phố
90 m²(5.3 x 17.8)
6 Tỷ 650 Triệu
73.9 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 7
Nhà phố
102 m²(6.8 x 13)
6,7 Tỷ
65.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
82 m²(4.2 x 19.5)
6,7 Tỷ
81.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 13
Nhà phố
50 m²(5.7 x 9)
6,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
Nguyễn Văn Giáp
Nhà phố
83 m²(7.5 x 11.1)
6,7 Tỷ
80.7 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường D
Nhà phố
50 m²(5.7 x 8.8)
6,7 Tỷ
134 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường A
Nhà phố
35 m²(3.5 x 22)
6 Tỷ 650 Triệu
190 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường Số
Nhà phố
67.4 m²(7 x 10)
7,2 Tỷ
107 Triệu/m²P.Bình Trưng
Thủ Đức cũ
đường số 35
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai