Bán nhà hẻm 749/39/4 Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận
Nhà phố
58 m²(4 x 16)
6,7 Tỷ
116 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
6,8 Tỷ
~ 151 Triệu/m²45m²
(3.3m x 13m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 3.3m | |
| Dài | 13m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 45 m2 | |
| Số tầng | 4 | |
| Số Phòng ngủ | 5 phòng | |
| Số WC | 4 wc | |
| Độ rộng đường | 3.5m |
Bán nhà hẻm 1247/7/5b Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận
Diện tích: 3,3 x 13m
Diện tích công nhận: 45m²
Kết cấu: 4 lầu, 5 phòng ngủ, 4 WC
Giá: 6.8 Tỷ
Nhà phố
58 m²(4 x 16)
6,7 Tỷ
116 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
64 m²(4 x 16)
6,9 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
63 m²(4.4 x 14)
6,8 Tỷ
108 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
110 m²(6 x 18)
6,9 Tỷ
62.7 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
60.4 m²(4 x 15)
6,7 Tỷ
111 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
60 m²(3.7 x 15)
6,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
60 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
113 Triệu/m²P.Phú Thuận
Quận 7 cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
61 m²(4 x 15)
6,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Phú Thuận
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai