Bán nhà hẻm 1001/9 Tỉnh Lộ 43 Phường Tam Bình Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
107 m²(4.5 x 23.7)
4 Tỷ
37.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
4 Tỷ
~ 26.7 Triệu/m²150m²
(5m x 30m )| Loại sản phẩm | Nhà phố | |
| Hướng | - | |
| Vị trí | Hẻm | |
| Ngang | 5m | |
| Dài | 30m | |
| Mặt hậu | - | |
| Diện tích | 150 m2 | |
| Số tầng | 1 | |
| Độ rộng đường | 10m |
Bán nhà hẻm 104/28/3 Tam Bình, Phường Tam Bình
Diện tích: 5 x 30m
Diện tích công nhận: 150m²
Kết cấu: 1 Lầu
Giá: 4.0 Tỷ
Nhà phố
107 m²(4.5 x 23.7)
4 Tỷ
37.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
44 m²(37 x 13)
4 Tỷ
90.9 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
đường số 1
Nhà phố
63 m²(35 x 18)
4 Tỷ
63.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tỉnh lộ 43
Nhà phố
57 m²(4.5 x 13)
4,3 Tỷ
75.4 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Tam Bình
Nhà phố
70 m²(5 x 14)
4 Tỷ
57.1 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Bình Chiểu
Nhà phố
82.1 m²(8.4 x 15)
4 Tỷ
48.7 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Gò Dưa
Nhà phố
62 m²(4 x 15.5)
4 Tỷ
64.5 Triệu/m²P.Tam Bình
Thủ Đức cũ
Lê Thị Hoa
Nhà phố
62 m²(5 x 12)
4,4 Tỷ
71 Triệu/m²P.Tam Bình
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai