Bán nhà hẻm 134/1/30 CMT8 Phường Nhiêu Lộc Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
138 m²(16 x 12)
11,9 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Nhiêu Lộc
Đường số
2
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 2 phường Nhiêu Lộc | 153 triệu/m² | 43 triệu/m² - 271 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 2 phường Nhiêu Lộc | 214 triệu/m² | 71 triệu/m² - 450 triệu/m² |
Nhà phố
138 m²(16 x 12)
11,9 Tỷ
86.2 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
85 m²(3.6 x 22)
14,7 Tỷ
173 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
58 m²(3.2 x 13)
6 Tỷ 250 Triệu
108 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
33 m²(26 x 13)
3,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
43.3 m²(6.5 x 5)
5 Tỷ 990 Triệu
138 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
61 m²(6 x 11.5)
12,9 Tỷ
211 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
43 m²(3 x 15)
6,9 Tỷ
160 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
20 m²(2.7 x 8)
4 Tỷ 550 Triệu
228 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
29 m²(3.3 x 9)
7,4 Tỷ
255 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
42 m²(3 x 14)
11,5 Tỷ
274 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
93 m²(5.3 x 18)
23,5 Tỷ
253 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
33 m²(2.6 x 13)
3,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
61 m²(4.7 x 13)
6,8 Tỷ
111 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
50 m²(3.2 x 15)
8,9 Tỷ
178 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
33 m²(2.6 x 13)
3,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
70 m²(6 x 11)
12 Tỷ
171 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
33 m²(2.6 x 13.2)
3,9 Tỷ
118 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
76 m²(5 x 15)
17,5 Tỷ
230 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
58 m²(3.5 x 16.5)
7 Tỷ 650 Triệu
132 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Nhà phố
36 m²(6 x 6)
8,5 Tỷ
236 Triệu/m²P.Nhiêu Lộc
Quận 3 cũ
đường số 2
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai