Bán nhà Thửa 550 Tở 227 Thửa 550 Tở 227(1.10E) Tân Hòa 2 Phường Tân Hoà Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
174 m²(10 x 17)
20 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
24-04-2026 Mặt Tiền
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Tân Hòa
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 1 phường Tân Hòa | 83 triệu/m² | 15 triệu/m² - 151 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Tân Hòa | 115 triệu/m² | 115 triệu/m² - 115 triệu/m² |
Nhà phố
174 m²(10 x 17)
20 Tỷ
115 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
462 m²(9 x 51)
6,9 Tỷ
14.9 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Nhà phố
9 m²(2 x 4.5)
1 Tỷ 360 Triệu
151 Triệu/m²P.Tân Hòa
Tân Bình cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai