Bán nhà hẻm 1340/27 Ba Tháng Hai Phường Minh Phụng Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
31 m²(4 x 7.8)
4,2 Tỷ
135 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Minh Phụng
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Minh Phụng | 290 triệu/m² | 132 triệu/m² - 496 triệu/m² |
| Nhà hẻm đường số 1 phường Minh Phụng | 155 triệu/m² | 96 triệu/m² - 209 triệu/m² |
Nhà phố
31 m²(4 x 7.8)
4,2 Tỷ
135 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
39 m²(3 x 13)
7,7 Tỷ
197 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
81 m²(4 x 20)
27 Tỷ
333 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
37 m²(3.3 x 13)
15,3 Tỷ
414 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
49 m²(3.4 x 14.5)
14,5 Tỷ
296 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(3.6 x 11)
7,5 Tỷ
188 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
50 m²(3.5 x 16)
21 Tỷ 990 Triệu
440 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
64.5 m²(8.3 x 10)
32 Tỷ
496 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
133 m²(6 x 23)
30 Tỷ
226 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
80 m²(4 x 18)
17 Tỷ
213 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
39 m²(3.6 x 10.5)
6,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(3.3 x 8)
3 Tỷ 950 Triệu
132 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
26 m²(3.2 x 9)
5,4 Tỷ
208 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
42 m²(3 x 15)
5 Tỷ 650 Triệu
135 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
90 m²(7 x 12)
8,6 Tỷ
95.6 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
16 m²(3.4 x 4.5)
3 Tỷ 350 Triệu
209 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
39 m²(4 x 12)
6,5 Tỷ
167 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Nhà phố
65 m²(4.2 x 18)
23,5 Tỷ
362 Triệu/m²P.Minh Phụng
Quận 11 cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai