Bán nhà 25B Trần Văn Hoàng Phường Hạnh Thông Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
106 m²(4.8 x 22)
9,5 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Loại giao dịch
Bất động sản bán
Phường/Xã
Hạnh Thông
Đường số
1
Mức giá
Tất cả
Diện tích
Tất cả
Lọc Thêm
Đặt Lại
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường số 1 phường Hạnh Thông | 158 triệu/m² | 63 triệu/m² - 339 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường số 1 phường Hạnh Thông | 174 triệu/m² | 90 triệu/m² - 389 triệu/m² |
Nhà phố
106 m²(4.8 x 22)
9,5 Tỷ
89.6 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(6.4 x 4.52)
4 Tỷ
133 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
55 m²(3.6 x 15)
8,7 Tỷ
158 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
53 m²(6 x 9)
12,5 Tỷ
236 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
28 m²(7 x 5.2)
9,5 Tỷ
339 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
62 m²(3.8 x 16.3)
12,5 Tỷ
202 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(3.4 x 12)
6 Tỷ 950 Triệu
174 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
52 m²(3.2 x 17)
9,3 Tỷ
179 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
272 m²(6.4 x 55)
29,9 Tỷ
110 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(3 x 13)
6 Tỷ
150 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
54 m²(6 x 9)
12,3 Tỷ
228 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(3.4 x 9)
5,6 Tỷ
187 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
133 m²(8 x 16.5)
25 Tỷ
188 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
207 m²(6 x 41)
44 Tỷ
213 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
59 m²(3 x 20)
13,2 Tỷ
224 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
520 m²(6 x 41)
60 Tỷ
115 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
40 m²(3.8 x 10.5)
6 Tỷ 950 Triệu
174 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
30 m²(3.4 x 8.8)
5,6 Tỷ
187 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
38 m²(4.1 x 9.1)
8,5 Tỷ
224 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Nhà phố
135 m²(13 x 12)
9,9 Tỷ
73.3 Triệu/m²P.Hạnh Thông
Gò Vấp cũ
đường số 1
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai