Bán nhà hẻm 1806/45/20/14/4 Huỳnh Tấn Phát Xã Nhà Bè Tp Hồ Chí Minh
Nhà phố
49 m²(4.7 x 11)
4,7 Tỷ
95.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Mặc định
Dữ liệu được tổng hợp bởi Nhà Phố Sài Thành.
| Vị trí | Giá trung bình | Khoảng giá |
|---|---|---|
| Nhà hẻm đường Huỳnh Tấn Phát phường Nhà Bè | 82 triệu/m² | 15 triệu/m² - 212 triệu/m² |
| Nhà mặt tiền đường Huỳnh Tấn Phát phường Nhà Bè | 98 triệu/m² | 9 triệu/m² - 245 triệu/m² |
Nhà phố
49 m²(4.7 x 11)
4,7 Tỷ
95.9 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
189 m²(5 x 37)
27 Tỷ
143 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
108 m²(10 x 10.8)
5,2 Tỷ
48.1 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
38 m²(4.2 x 9)
2 Tỷ 185 Triệu
57.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
32 m²(4 x 8)
1 Tỷ 985 Triệu
62 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
189 m²(5 x 37)
27 Tỷ
143 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
67.5 m²(4 x 17)
3,9 Tỷ
57.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
72 m²(4 x 18)
4,2 Tỷ
58.3 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
81 m²(5 x 16)
9,8 Tỷ
121 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
56 m²(4 x 13)
4 Tỷ 390 Triệu
78.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
70 m²(4 x 17.5)
10 Tỷ
143 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
83 m²(5 x 16.5)
7,5 Tỷ
90.4 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
92.5 m²(5 x 30)
13,5 Tỷ
146 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
139 m²(4 x 35)
17,5 Tỷ
126 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
65 m²(3.6 x 18)
7,6 Tỷ
117 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
26 m²(3 x 9)
3 Tỷ 550 Triệu
137 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
56 m²(5 x 11)
3 Tỷ 850 Triệu
68.8 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
75 m²(5.9 x 11)
3,3 Tỷ
44 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
92 m²(5 x 18.5)
6 Tỷ 950 Triệu
75.5 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Nhà phố
105 m²(5.5 x 21)
12,5 Tỷ
119 Triệu/m²X.Nhà Bè
Nhà Bè cũ
Huỳnh Tấn Phát
Đất
348 m²(18 x 20)
115 Tỷ
330 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Nguyễn Bá Lân
Đất
503 m²(28.5 x 26.92)
190 Tỷ
378 Triệu/m²P.An Khánh
Thủ Đức cũ
Thảo Điền
Đất
947 m²(34 x 32)
720 Tỷ
760 Triệu/m²P.Gia Định
Bình Thạnh cũ
Trường Sa
Nhà phố
216 m²(12 x 18)
125 Tỷ
579 Triệu/m²P.Tân Mỹ
Quận 7 cũ
Tân Phú
Nhà phố
167 m²(8 x 20)
175 Tỷ
1.05 Tỷ/m²P.Bến Thành
Quận 1 cũ
đường Lê Lai